BETH SYDD YMLAEN

Beth sydd ymlaen yn eich ardal....
 

YMWADIAD: Mae’r adran ‘Beth sydd Ymlaen’ ar ein gwefan yn cael ei diweddaru gan ein Haelodau. Rydym wedi ymrwymo i ddarparu gwybodaeth gywir a diweddaraf o ‘Beth sydd Ymalen’. Mae hyn yn cynnwys cymryd camau rhesymol i wirio cywirdeb a chynnwys yr wybodaeth a ddarperir gan drydydd parti (ein Haelodau). Ni allwn dderbyn cyfrifoldeb am ddigwyddiadau yr ydym yn rhoi cyhoeddusrwydd iddyn nhw nad ydyn nhw wedi cael eu trefnu gan y Ganolfan.

Cadwn yr hawl i wrthod cyhoeddi cyflwyniadau. Mae’r Ganolfan hefyd yn cysylltu i wefannau a gynhelir gan gyrff eraill. Dydy Canolfan Ffilm Cymru ddim yn gyfrifol am gynnwys safleoedd allanol

 
The Adventures of Priscilla, Queen of the Desert (15) Tue, 25/06/2019 - 7:00pm to 9:30pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
NT Live: Small Island Thu, 27/06/2019 - 7:00pm to 10:00pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
Late Night (15) Fri, 05/07/2019 - 4:00pm to Thu, 11/07/2019 - 7:00pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
Westlife: The Twenty Tour Live From Croke Park Sat, 06/07/2019 - 8:00pm to 10:00pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
André Rieu 2019 Maastricht Concert ‘Shall we dance?’ Sat, 27/07/2019 - 7:00pm to 10:00pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
The Queen’s Corgi (PG) Mon, 29/07/2019 - 11:00am to Wed, 07/08/2019 - 1:00pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
Beauty and the Beast Sing-Along (PG) Wed, 31/07/2019 - 2:00pm to 4:00pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
NT Live: The Lehman Trilogy Thu, 08/08/2019 - 6:30pm to 9:30pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
Margaret Atwood: Live In Cinemas (12A) Tue, 10/09/2019 - 7:30pm to 10:30pm Memo Arts Centre Memo Arts Centre
Matilda (U) Sat, 14/09/2019 - 2:00pm to 4:00pm Memo Arts Centre Matilda (U)

Pages